ETU-Link Technology CO ., LTD.

QSFP-40G-PSM4
QSFP-40G-PSM4 1310NM 2KM ตัวส่งสัญญาณ MPO
  • Item NO.:EQ314X-3MCD2
  • อัตราข้อมูล:40G
  • ความยาวคลื่น:1310nm
  • ระยะทาง:2KM
  • ตัวเชื่อมต่อ:MPO
  • ครั้งแรก:SM
  • DDM:Yes
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:ShenZhen
  • ช่วงเวลานำ:Please contact our sales for confirmatio
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า
EQ314X-3MCD2

40Gb / s QSFP + PSM4 MPO ตัวรับส่งสัญญาณแสง 2KM


modules โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ full-duplex สี่ช่อง

อัตราการส่งข้อมูลสูงสุด 11.2Gbit / s ต่อช่องสัญญาณ
transmission การส่งผ่านไฟเบอร์โหมดเดียวสูงสุด 2 กม
consumption ใช้พลังงานต่ำ & lt; 2.5W, พบกับ class 3
case อุณหภูมิเคส: 0 ถึง 70 ℃
voltage แรงดันไฟฟ้า 3.3V
form ฟอร์มแฟคเตอร์ QSFP แบบเสียบได้อย่างรวดเร็ว
เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS 6
rece ช่องต่อ MPO ขั้วเดี่ยว

function ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัว


การประยุกต์ใช้งาน

connect การเชื่อมต่อระหว่าง Infiniband QDR และ DDR

อีเธอร์เน็ต 40G

connect การเชื่อมต่อความเร็วสูงที่เป็นกรรมสิทธิ์

center ศูนย์ข้อมูล


ลักษณะ

EQ314X-3MCD2 เป็นเครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติก QSFP + Transceiver QSFP + Parallel แบบขนาน

QDR / DDR / SDR, 10G / 8G / 4G / 2G ไฟเบอร์แชนแนล, แอปพลิเคชัน PCIe และ SAS โมดูลออปติคอลฟูลดูเพล็กซ์ QSFP

มีช่องรับส่งและรับอิสระ 4 ช่องแต่ละช่องสามารถทำงานได้ 10.3Gbps สำหรับข้อมูลรวม

อัตรา 40Gbps 2km ใช้เส้นใยโหมดเดียว โมดูลเหล่านี้ได้รับการออกแบบให้ทำงานผ่านไฟเบอร์โหมดเดียว

ระบบที่ใช้อาร์เรย์เลเซอร์ 1310nm DFB สามารถใช้สายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์ที่มีตัวเชื่อมต่อ MPO / MTP TM ได้

เสียบเข้ากับช่องรับโมดูล QSFP QSFP + PSM LR4 เป็นอุปกรณ์รับส่งสัญญาณชนิดหนึ่งซึ่งให้ความหนาแน่นของพอร์ตเพิ่มขึ้นและประหยัดค่าใช้จ่ายของระบบโดยรวม

Tags ที่เกี่ยวข้อง : QSFP-40G-PSM4 QSFP-40G-PSM4 MPO 2KM Cisco 40G QSFP + PSM4

ก่อนหน้านี้:QSFP-40G-ER4 ตัวรับส่งสัญญาณ LC DDM 40KM LC

ถัดไป:40 กรัม 100 เมตร QSFP + ออฟติ

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง