ETU-Link Technology CO ., LTD.

ผลิตภัณฑ์

  • 10G XFP 10 กม. 1310nm SM

    คำอธิบาย: โม XFP ETU-ลิงค์ให้ลูกค้าความหลากหลายของการเชื่อมต่อ 10 Gigabit Ethernet และแพคเก็ตมากกว่า-SONET/SDH สำหรับศูนย์ข้อมูล องค์กรชั้นเก็บสายไฟ และโปรแกรมประยุกต์บริการให้บริการขนส่ง
  • ตัวรับส่งสัญญาณ SFP GPON OLT คลาส C ++

    GPON OLT Class C ++ เป็นโมดูลออพติคอลสองทิศทางแบบเส้นใยเดี่ยวที่มีอัตราการส่งข้อมูล 1.25g และมีความยาวคลื่นกึ่งกลางเท่ากับ 1490nm และ 1310nm SC อินเตอร์เฟสพร้อมระยะการส่ง 20KM
  •  EPON OLT PX20 +

    รายละเอียด: EPON OLT PX20 + ซึ่งเป็นโมดูลออปติคอลสองทิศทางแบบเส้นใยเดี่ยวที่มีอัตราการส่งข้อมูล 1.25g และมีความยาวคลื่นกึ่งกลางเท่ากับ 1490nm และ 1310nm SC อินเตอร์เฟสพร้อมระยะการส่ง 20KM
  • 6G SFP + 1310NM SMF 10KM DDM

    คำอธิบาย: ตัวจับคู่ ETU-Link SFP + (Small Form-Factor Pluggable) สูงถึง 6Gb / s ระยะทางถึง 10 กม.
  • Cisco GLC-LH-SM กัน G 1.25 SFP Cisco GLC-LH-SM กัน G 1.25 SFP 1310nm 20 กิโลเมตรรับส่งสัญญาณ

    นี้เป็นโมดู SM อัตราข้อมูลของ 1.25Gbps การดำเนินงานและความยาวคลื่น 1310nm ระยะส่งสูงสุด ถึง 20 กิโลเมตร
    แท็กยอดนิยม:
  • LR4 CFP4 100 กรัม

    เชื่อมโยง ETU 100 G CFP4 LR4 ออฟติรวมเส้นทางที่เครื่องรับและเครื่องส่งสัญญาณบนโม ใน ด้านส่ง ถนนสี่เลนของอนุกรมข้อมูลกระแสข้อมูลจะกู้คืน retimed และส่งผ่านไปยังเลเซอร์สี่ ไดรเวอร์ โปรแกรมควบคุมเลเซอร์สี่ EMLs (ไฟฟ้าดูดซึมสันทัดเลเซอร์) กับศูนย์ควบคุม ความยาวคลื่นของ 1296 nm, 1300 nm, 1305nm และ 1309 nm สัญญาณแสงจะ multiplexed ที่เดียว – เส้นใยโหมดผ่านอุตสาหกรรมต่อ LC มาตรฐาน ในด้านรับ ถนนสี่เลนข้อมูลออปติคอล ยกเลิกโดยมี multiplexed ลำธาร โดย multiplexer ยกเลิกออปติคอลที่รวม เป็นกระแสข้อมูลแต่ละ การกู้คืน โดยการ PIN ตรวจจับภาพและความต้านทานของทรานส์แอมพลิฟายเออร์ retimed นี้มีโมดูลที่การ ติดต่อไฟฟ้าร้อน pluggable ใช้พลังงานต่ำ และอินเตอร์เฟซการจัดการ MDIO
    แท็กยอดนิยม: Cisco 10G SFP + Copper