ETU-Link Technology CO ., LTD.

ผลิตภัณฑ์

10G SFP + AOC สาย
10 กรัม SFP + AOC

คำอธิบาย: เอสเอฟ-8431 SFP + Multi‐Source ตกลง 10Gb/s ได้ SFP + ใช้งาน Optical ความยาวสายไม่เกิน 300 เมตรใน OM3 MMF ไม่สะอาดปัญหาในเชื่อมต่อแสง ต้นทุนที่ดีที่สุดน้อยกว่า 0.9W (แต่ละสิ้นสุดปริมาณการใช้) Gigalight บริการมีสายใน l