ETU-Link Technology CO ., LTD.

GPON OLT Class C++ SFP Transceiver
ตัวรับส่งสัญญาณ SFP GPON OLT คลาส C ++
  • Item NO.:EGP4321-3SCDC2x
  • ระยะทาง:20km
  • ตัวเชื่อมต่อ:SC
  • ครั้งแรก:SM
  • DDM:Yes
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:Shenzhen
  • ช่วงเวลานำ:Please contact sales for confirmation
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

EGP4321-3SCDC2x

GPON OLT คลาส C ++ SFP transceiver

Ø การเชื่อมโยงข้อมูลแบบสองทิศทางไฟเบอร์แบบเดี่ยวไม่สมดุลแอปพลิเคชัน TX 2488Mbps / RX1244Mbps

Ø เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ DFB แบบต่อเนื่อง 1490nm และตัวรับสัญญาณ APD-TIA โหมดระเบิด 1310nm

Ø แพ็คเกจฟอร์มแฟคเตอร์ขนาดเล็กที่เสียบได้ด้วยตัวเชื่อมต่อ SC / UPC

Ø รีเซ็ตการออกแบบเครื่องรับโหมดถ่ายภาพรองรับช่วงไดนามิกมากกว่า 15dB

Ø อุณหภูมิการทำงาน 0 ถึง 70 ° C

Ø แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว

Ø อินเตอร์เฟซการตรวจสอบวินิจฉัยดิจิตอล

Ø ฟังก์ชั่น burst ดิจิตอล RSSI เพื่อตรวจสอบระดับพลังงานแสงอินพุท

Ø อินเตอร์เฟสอินพุต / เอาต์พุตข้อมูลที่เข้ากันได้ LVPECL

Ø ตัวส่งสัญญาณ LVTTL ปิดใช้งานการควบคุม

Ø เครื่องส่งสัญญาณเตือนความผิดเลเซอร์ LVTTL

Ø เครื่องรับสัญญาณ LVTTL ตรวจจับสัญญาณ

Ø EMI ต่ำและการป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม

Ø มาตรฐานความปลอดภัยเลเซอร์ Class I ตามมาตรฐาน IEC-60825

Ø เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS-6


การประยุกต์ใช้งาน

Ø เครือข่ายออปติคอลที่มีความสามารถ Gigabit (GPON) คลาส C ++ 20Km


มาตรฐาน

Ø เป็นไปตามข้อตกลง SFP Multi-Source (MSA) SFF-8074i

Ø สอดคล้องกับ SFF-8472 Rev 9.5

Ø สอดคล้องกับ ITU-T G.984.2 แก้ไข 2

Ø สอดคล้องกับ FCC 47 CFR ส่วนที่ 15 ชั้น B

Ø เป็นไปตามมาตรฐาน FDA 21 CFR 1040.10 และ 1040.11

Tags ที่เกี่ยวข้อง : GPON OLT Class C + GPON OLT C + GPON ตัวรับส่งสัญญาณ GPON OLT C ++ GPON OLT Class C ++

ถัดไป:1.25G SFP SC EPON OLT PX20 + ตัวรับส่งสัญญาณ

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง