ETU-Link Technology CO ., LTD.

ผลิตภัณฑ์

LR4 CFP4 100 กรัม
LR4 CFP4 100 กรัม

เชื่อมโยง ETU 100 G CFP4 LR4 ออฟติรวมเส้นทางที่เครื่องรับและเครื่องส่งสัญญาณบนโม ใน ด้านส่ง ถนนสี่เลนของอนุกรมข้อมูลกระแสข้อมูลจะกู้คืน retimed และส่งผ่านไปยังเลเซอร์สี่ ไดรเวอร์ โปรแกรมควบคุมเลเซอร์สี่ EMLs (ไฟฟ้าดูดซึมสันทัดเลเซอร์) กับศูนย์ควบคุม ความยาวคลื่นของ 1296 nm, 1300 nm, 1305nm และ 1309 nm สัญญาณแสงจะ multiplexed ที่เดียว – เส้นใยโหมดผ่านอุตสาหกรรมต่อ LC มาตรฐาน ในด้านรับ ถนนสี่เลนข้อมูลออปติคอล ยกเลิกโดยมี multiplexed ลำธาร โดย multiplexer ยกเลิกออปติคอลที่รวม เป็นกระแสข้อมูลแต่ละ การกู้คืน โดยการ PIN ตรวจจับภาพและความต้านทานของทรานส์แอมพลิฟายเออร์ retimed นี้มีโมดูลที่การ ติดต่อไฟฟ้าร้อน pluggable ใช้พลังงานต่ำ และอินเตอร์เฟซการจัดการ MDIO

10G ตัวรับส่งสัญญาณ 2 CWDM X
10G ตัวรับส่งสัญญาณ 2 CWDM X

เชื่อมโยง ETU โมดูลรับส่งสัญญาณ 10Gb/s X2 EX2CXX92-3SCD40 เป็นการร้อน pluggable ในโมทิศทาง Z ที่ใช้ใน ใช้บัตรบรรทัดเราเตอร์ทั่วไป เก็บ LAN และเครือข่าย IP และ ได้ X2 MSA EX2CXX92-3SCD40 เป็นแบบครบวงจร 10.3Gbit / s โมดูออฟติที่ประกอบด้วยการ 10.3Gbit / s ส่งแสง และตัวรับสัญญาณ XAUI อินเตอร์เฟซ Mux และเด mux ด้วยนาฬิกาและกู้ข้อมูล (CDR) รุ่นนี้สายรับส่งสัญญาณเชื่อมโยง ETU Inc. ใช้ EML CWDM เย็น เลเซอร์ไดโอดให้ 40 กิโลเมตรเหนือเส้นใยโหมดเดี่ยวมาตรฐานเป็นรับ 10gbase อี-ER มาตรฐาน IEEE 802.3ae

ตัวรับส่งสัญญาณ 550 เมตร SFP 155 เมตร
ตัวรับส่งสัญญาณ 550 เมตร SFP 155 เมตร

นี้เป็นโมดู MM อัตราการส่งเป็น 155 เมตร และความยาวคลื่นเป็น 850nm ระยะส่งสูงสุดได้ถึง 0.5 กิโลเมตร

ตัวรับส่งสัญญาณ 150 กม. SFP 155 เมตร
ตัวรับส่งสัญญาณ 150 กม. SFP 155 เมตร

นี้เป็นโมดู SM อัตราข้อมูลของงาน 155Mbps และความยาวคลื่นเป็น 1550nm ระยะส่งสูงสุดได้ถึง 150 กิโลเมตร

1.25 กรัม SFP 110 กิโลเมตรรับส่งสัญญาณ
1.25 กรัม SFP 110 กิโลเมตรรับส่งสัญญาณ

นี้เป็นโมดู SM อัตราข้อมูลของ 1.25Gbps การดำเนินงานและความยาวคลื่นเป็น 1550nm ระยะส่งสูงสุด ถึง 110 กิโลเมตร

2.67G DWDM SFP 120 กม.รับส่งสัญญาณ
2.67G DWDM SFP 120 กม.รับส่งสัญญาณ

นี้เป็นโมดู SM อัตราข้อมูลของ 2.67Gbps การดำเนินงานและความยาวคลื่นคือ 1528.77 ~ 1563.86nm ระยะส่งสูงสุดได้ถึง 120 กิโลเมตร

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 40 กิโลเมตร DWDM 1.25 กรัม
ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 40 กิโลเมตร DWDM 1.25 กรัม

นี้เป็นโมดู SM อัตราข้อมูลของ 1.25Gbps การดำเนินงานและความยาวคลื่นคือ 1528.77 ~ 1563.86nm ระยะส่งสูงสุดได้ถึง 40 กิโลเมตร

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 20 กม. CWDM 4.25G
ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 20 กม. CWDM 4.25G

นี้เป็นโมดู SM อัตราข้อมูลของ 4.25Gbps การดำเนินงานและความยาวคลื่นเป็น 1270 ~ 1610nm ระยะส่งสูงสุดได้ถึง 20 กิโลเมตร

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 60 กม. CWDM 1.25 กรัม
ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 60 กม. CWDM 1.25 กรัม

นี้เป็นโมดู SM อัตราข้อมูลของ 1.25Gbps การดำเนินงานและความยาวคลื่นคือ 1470 ~ 1610nm ระยะส่งสูงสุดได้ถึง 60 กิโลเมตร