ETU-Link Technology CO ., LTD.

40GBASE SR4 850nm MMF
40 กรัม 100 เมตร QSFP + ออฟติ
  • Item NO.:EQ854X-3MCD01
  • อัตราข้อมูล:40G
  • ระยะทาง:100M
  • ตัวเชื่อมต่อ:MPO
  • ครั้งแรก:MM
  • DDM:YES
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:ShenZhen
  • ช่วงเวลานำ:Please contact our sales confirmation
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า
มี

EQSP854A 3MCD01
40Gbps 850nm 100 เมตร QSFP + ออฟติ


Ø ช่องความจุ: 40 Gbps ต่อโมดูล

Ø จนถึง 11.1Gbps ข้อมูลอัตราต่อช่อง

Ø ลิงค์ความยาวสูงสุดของการเชื่อมโยง 100 เมตรบนสายใยไฟเบอร์ OM3

หรือเชื่อมโยง 150 เมตรบน OM4 มัลติไฟเบอร์

Ø ความน่าเชื่อถือสูง 850nm VCSEL เทคโนโลยี

Ø ไฟฟ้าร้อน-pluggable

Ø ดิจิตอลวินิจฉัย SFF 8436 ไปตาม

Ø กรณีปฏิบัติการอุณหภูมิช่วง: 0 ° C ถึง 70° C

Ø ไฟกระจาย < 1.5 W


ใช้งาน

Ø 40 กรัมอีเทอร์เน็ต

Ø มือส่วน QDR

Ø ใยช่อง


มาตรฐาน

Ø ได้รับมาตรฐานที่ IEEE 802.3ba

Ø ได้รับมาตรฐานการ SFF-8436

Ø RoHS Compliant

Tags ที่เกี่ยวข้อง : HUAWEI 40G QSFP + SR4 Planet 40GBASE-SR4 850nm MMF Mikrotik 40 Gigabit Ethernet QSFP + SR4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-SR4 ตัวรับส่งสัญญาณ 40G QSFP + SR4

ก่อนหน้านี้:QSFP-40G-PSM4 1310NM 2KM ตัวส่งสัญญาณ MPO

ถัดไป:40 กรัม QSFP + LR4 รับส่งสัญญาณ

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง