ETU-Link Technology CO ., LTD.

40GBASE LR4 1310 nm SMF
40 กรัม QSFP + LR4 รับส่งสัญญาณ
  • Item NO.:EQxx4X-3LCD10
  • อัตราข้อมูล:40G
  • ความยาวคลื่น:CWDM
  • ระยะทาง:10KM
  • ตัวเชื่อมต่อ:LC
  • ครั้งแรก:SM
  • DDM:YES
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:ShenZhen
  • ช่วงเวลานำ:Please contact our sales for confirmatio
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

เทคโนโลยี ETU เชื่อมโยงช่วยให้การรวมส่งสัญญาณ 4 เบอร์ 4 และมี optical MUX/DeMUX ในแพคเกจปัจจัยฟอร์มขนาดเล็กที่ให้ลิงค์ข้อมูล 40 Gbps ในทัด QSFP การเชื่อมต่อออปติคอลอยู่บนขั้วต่อ 2 แบบ SMF LC สำหรับ Tx และอื่น ๆ สำหรับ Rx Tx และ Rx ประกอบด้วย 10GB/s CWDM ช่อง 4 ที่มีความยาวคลื่นเป็น 1310nm, 1290nm, 1270nm, 1330nm ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP LR ถูกออกแบบมาสำหรับการใช้งานตามมาตรฐาน IEEE 802.3ba 40BASE LR4 มาตรฐานถึง 10 กิโลเมตรเข้าถึง

Tags ที่เกี่ยวข้อง : 40G QSFP + LR4 แพลนเน็ต 40GBASE-LR4 1310 นาโนเมตร SMF Cisco 40 Gigabit Ethernet QSFP LR4 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-eLR4 โมดูลรับส่งสัญญาณ QSFP-40G-LR4

ก่อนหน้านี้:40 กรัม 100 เมตร QSFP + ออฟติ

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง