ETU-Link Technology CO ., LTD.

2.67G CWDM SFP 80KM TRANSCEIVER
ตัวรับส่งสัญญาณ 80 กม SFP CWDM 2.67 กรัม
  • Item NO.:ESCXX24-3LCD80
  • อัตราข้อมูล:2.67G
  • ความยาวคลื่น:1470~1610nm
  • ระยะทาง:80KM
  • ตัวเชื่อมต่อ:LC
  • ครั้งแรก:SM
  • DDM:YES
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:ShenZhen/HK
  • ช่วงเวลานำ:Please contact our sales for confirmatio
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

ESCXX24 3LCD80

2.67Gbps ออฟติ CWDM SFP, 80 กมถึง

คุณสมบัติ

Ø -อัตราการส่งข้อมูลของ 2.67Gbps การดำเนินงาน

Ø 18 CWDM แถลงความยาวคลื่นเลเซอร์และ PIN หรือ APD photodetector 80 กิโลเมตร ส่ง

Ø รอง SFP MSA และ SFF-8472 กับเพล็กซ์ LC รองรับ

Ø ดิจิตอลวินิจฉัยตรวจสอบ:

สอบเทียบภายในหรือสอบเทียบภายนอก

Ø เข้ากันได้กับมาตรฐาน

Ø + 3.3 v เดี่ยวพาวเวอร์ซัพพลาย

Ø ปฏิบัติการกรณีอุณหภูมิ: มาตรฐาน: 0 ถึง + 70 ° C

ใช้งาน

Ø สวิตช์สลับอินเทอร์เฟซ

Ø Gigabit Ethernet

Ø สลับ Backplane ใช้งาน

Ø เราเตอร์/เซิร์ฟเวอร์อินเตอร์เฟซ

Ø อื่น ๆ เชื่อมโยง Optical

อธิบาย

ETU-ลิงค์ของ ESCXX24 3LCD80 เล็กฟอร์มแฟคเตอร์ Pluggable ตัวรับส่งสัญญาณ (SFP) เข้ากันได้กับเล็กฟอร์มปัจจัย Pluggable การจัดหาหลายสัญญา (MSA) ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยห้าส่วน: การ ไดร์เวอร์ LD แอมพลิฟายเออร์จำกัด การตรวจสอบวินิจฉัยดิจิตอล 1XX0nm รองเลเซอร์และการ APD โมดูลข้อมูลเชื่อมโยงถึง 80 กิโลเมตรในโหมดเดี่ยว 9/125um เส้นใย


ผลลัพธ์แสงสามารถปิดได้ โดยตรรกะแบบ TTL ป้อนข้อมูลพื้นฐานของ Tx ปิด และระบบยังสามารถปิดใช้งานโมดูผ่าน I2C ข้อบกพร่อง Tx มีระบุที่ลดประสิทธิภาพของเลเซอร์ สูญเสีย ให้ระบุการสูญเสียของสัญญาณแสงอินพุตสัญญาณ (LOS) ตัวรับสัญญาณหรือสถานะการเชื่อมโยงกับคู่ค้า ระบบยังสามารถได้รับลอส (หรือเชื่อมโยง) ปิดการใช้งาน/ข้อมูลบกพร่องทาง I2C เข้าลงทะเบียน

Tags ที่เกี่ยวข้อง : 40G QSFP+ SR4 Transceiver

ก่อนหน้านี้:ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 40 กิโลเมตร CWDM 2.67 กรัม

ถัดไป:ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 120 กม. CWDM 2.67 กรัม

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง