ETU-Link Technology CO ., LTD.

155Mbps SFP Bi-Directional Transceiver, MMF 2KM ReachTx1550nm/Rx1310nm
155M SFP BIDI TX1550 / RX1310NM LC 2KM TRANSCEIVER
  • Item NO.:ESB5303-3LCD2
  • อัตราข้อมูล: 155M
  • ความยาวคลื่น:TX1550/RX1310nm
  • ระยะทาง:2KM
  • ตัวเชื่อมต่อ: LC
  • ครั้งแรก:MM
  • DDM:Yes
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:ShenZhen
  • ช่วงเวลานำ:Please contact our sales for confirmatio
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

ESB5303-3LCD2

155Mbps SFPเครื่องรับส่งสัญญาณแบบสองทิศทาง (Bi-Directional Transceiver) การเข้าถึง MMF 2KM

Tx1550nm / RX1วันที่ 310nm


คุณสมบัติ

Øอัตราข้อมูลสูงสุด 155 เมกะบิตต่อวินาที

Ø155เลเซอร์ 0nm FP และ1310nmPIN photodetector สำหรับการส่งผ่าน 2KM

Øสอดคล้องกับ SFP MSA และ SFF-8472 พร้อมช่องรับสัญญาณแบบ simplex LC

Øการตรวจวินิจฉัยทางดิจิตอล:

การสอบเทียบภายในหรือการปรับเทียบภายนอก

Øใช้งานได้กับ RoHS

Ø+ 3.3V แหล่งจ่ายไฟเดี่ยว

Øช่วงอุณหภูมิในการทำงานของ

0 ° C ถึง + 70 ° C (เชิงพาณิชย์)

-40 ° C ถึง +85 ° C (อุตสาหกรรม)


การประยุกต์ใช้งาน

ØSDH STM-1, S-1.1, L-1.1, L-1.2

ØSONET OC-3 IR1, LR1, LR2

Øการเชื่อมโยงทางแสงอื่น ๆ


ลักษณะ

เครื่องรับส่งสัญญาณ SFP-BIDI เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพและคุ้มค่าในการรองรับอัตราข้อมูล

ระยะส่งผ่าน 155Mbps และ 2KM ด้วย MMF

ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยส่วนที่สาม: เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ FP, โฟโตไดโอดที่ติดตั้งด้วยตัวควบคุมระยะไกล (TIA) และชุดควบคุม MCU โมดูลทั้งหมดตอบสนองความต้องการด้านความปลอดภัยด้วยเลเซอร์ประเภท I

ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ SFP Multi-Source Agreement (MSA) และ SFF-8472 สำหรับข้อมูลเพิ่มเติมโปรดดูที่ SFP MSA


ควบคุมคุณภาพ





รายการที่ใช้ร่วมกันได้

ซิสโก้โมดูล

HUAWEIโมดูล

ZTEโมดูล

ต้นสนชนิดหนึ่งโมดูล

โมดูล TP-LINK

โมดูล Allied Telesis

GLC-T (10/100/1000)

SFP-FE-SX-MM1310-A

SFP-FX / OC3-M2K

ES8512-3LCD05

TL-SM311LM

AT-SPTX

GLC-LH-SMD

SFP-FE-LH40-SM1310

SFP-GE-S10K

ES3112-3LCD10

TL-SM321A

AT-SPSX

GLC-SX-MMD

ESFP-GE-SX-MM850

SFP-GE-S40K

ESP8592-3LCD03

TL-SM321B

AT-SPEX

GLC-EX-SMD1

SFP-GE-LH40-SM1310

SFP-GE-S80K

ESP3192-3LCD10

TXM431-LR

AT-SPLX40

GLC-ZX-SMD

SFP-GE-LH40-SM1550

SFP-GE-S120K

TXM431-SR

AT-SPZX80

GLC-BX-D

SFP-FE-LH80-SM1550

XFP-10G-S40K

AT-SPFX / 2

GLC-BX-U

XFP-SX-MM850

XFP-10G-S10K

AT-SPFXBD-LC-13

CWDM SFP

XFP-LX-SM1310

XFP-10GE-M

AT-SPFXBD-LC-15

DWDM SFP

XFP-LH40-SM1550-F1

AT-SP10SR ***

AT-SP10LR ***

AT-SP10LR20 / I

AT-SP10ER40 / I ***

AT-SP10ZR80 / I ***

Tags ที่เกี่ยวข้อง : ตัวรับสัญญาณ SFP 155M SFP BIDI TRANSCEIVER

ก่อนหน้านี้:155M SFP BIDI TX1310 / RX1550NM LC 3KM TRANSCEIVER

ถัดไป:155M SFP BIDI TX1310 / RX1550NM LC 2KM TRANSCEIVER

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง