ETU-Link Technology CO ., LTD.

12 Fiber MPO(Male)-MPO(Male) Fiber Optic Cable
12 Fiber MPO (ชาย) -MPO (ชาย) 9/125 สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-mode
  • ตัวเชื่อมต่อ:MPO-MPO
  • ครั้งแรก:SM
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:Made in China
  • จัดพอร์ต:ShenZhen
  • ช่วงเวลานำ:Pls contact sales for confirmation
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

12 Fiber MPO (ชาย) -MPO (ชาย) 9/125 สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-mode


ข้อมูลจำเพาะของรายการ:

เชื่อมต่อ

MPO ไปยัง MPO

เพศ ชายเป็นชาย
โหมดไฟเบอร์ 9/125μm SM Jacket OD 3.0mm
นับไฟเบอร์ 12 ความยาวคลื่น

1310nm

ความยาวสายเคเบิล 1m-30m สีเสื้อ สีเหลือง
Cable Jacket พีวีซี การสูญเสียการแทรก

u0026 lt; = 0.75dB

ความทนทาน u0026 gt; = 500 ครั้ง การสูญเสียผลตอบแทน u0026 gt; = 55 dB
ใช้อุณหภูมิ -40 ~ 75 ° C Is_customized ใช่


คุณสมบัติ:
Ø ขจัดข้อผิดพลาดในการสิ้นสุดการทำงาน, เวลาติดตั้งขั้นต่ำ
Ø สายเคเบิลแต่ละตัวผ่านการทดสอบ 100% สำหรับการสูญเสียการแทรกและการสะท้อนกลับต่ำ
Ø สมรรถนะที่ดีที่สุด - Elite MPO และขั้วต่อ premium แบบแยกอิสระ
Ø รองรับ 40G PLRL4 PSM ในเครือข่ายแบบคู่ขนาน
Ø สอดคล้องกับมาตรฐาน IEC-61754-7 และ TIA-604-5 (FOCIS-5)


การใช้งาน:
Ø ศูนย์ข้อมูลที่มีความหนาแน่นสูง
Ø การจัดเก็บข้อมูล Fibre Channel
Ø การประมวลผลแบบขนาน

Ø การติดตั้งระบบโทรคมนาคมและกระดูกสันหลัง



สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

ETUมีสายไฟเบอร์ออปติกที่มีคุณภาพสูงเช่น Patch Cords, Pigtails, Breakout Cables เป็นต้นสายไฟเบอร์ของเราสามารถสั่งซื้อได้ในรูปแบบ Single Mode 9/125, Multimode 62.5 / 125 OM1, Multimode 50/125 OM2 และ Multimode 10 Gig 50/125 เส้นใย OM3 / OM4.

Rollballนอกจากนี้ยังมีชุดบริการ OEM แบบครบวงจรเช่นขั้วต่อเส้นใยความยาวสีเกรดไฟเบอร์ข้อกำหนดวัสดุบรรจุภัณฑ์เป็นต้นโปรดติดต่อsales@etulinktechnology.com.


อย่างไรเลือกสายเคเบิ้ลได้อย่างถูกต้อง:พีวีซี, LSZHorOFNP?

สายแพทช์ไฟเบอร์ใช้กันอย่างแพร่หลายสำหรับการใช้งานภายในอาคารเช่นอาคารโรงงานสวนสาธารณะสำนักงานวิทยาเขตเป็นต้น ไม่ว่าคุณจะเลือกเสื้อ PVC, LSZH หรือ OFNP ขึ้นอยู่กับตำแหน่งที่คุณจะใช้สายเคเบิล
คุณสมบัติของ PVC, LSZH และ OFNP Jacket มีดังนี้:

Ø PVC สายทนต่อการเกิดออกซิเดชันและการย่อยสลายโดยทั่วไปจะใช้สำหรับการวิ่งแนวนอนจากศูนย์สายไฟ
Ø LSZHสายเคเบิลมีสารเคลือบพิเศษหน่วง flam- หน่วงอยู่ระหว่างชั้นในอาคาร
Ø OFNPสายเคเบิลเป็นพื้นที่ภายในอาคารที่สร้างขึ้นโดยส่วนประกอบของอาคารการออกแบบสำหรับการเคลื่อนที่ของอากาศ โดยปกติแล้วการทำงานแนวตั้งจะอยู่ระหว่างชั้น

อย่างไรเลือกประเภทสายไฟเบอร์ออปติกที่เหมาะสมบน OM3 หรือ OM4?

ความแตกต่างของโหมดไฟเบอร์ OM4 และ OM3 ดังต่อไปนี้
Ø OM4 ได้รับการพัฒนาเฉพาะสำหรับการส่งผ่านด้วยเลเซอร์ VSCEL และช่วยให้สามารถเชื่อมต่อระยะทาง 10 Gig / second ได้ถึง 550 เมตร (เทียบกับ 300M กับ OM3)
Ø แบนด์วิดธ์กิริยากริยาที่มีประสิทธิภาพสำหรับ OM4 มากกว่าสองเท่าของ OM3

Ø สำหรับสายแพทช์ OM4 คือ 4700 MHz.km ขณะที่ OM3 เป็น 2000 MHz.km


รับรอง:

Tags ที่เกี่ยวข้อง : สายแพทช์ไฟเบอร์ MPO สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO สายไฟเบอร์ออปติก 12 สายไฟเบอร์

ก่อนหน้านี้:12 ไฟเบอร์มอส (หญิง) -MPO (หญิง) 9/125 สายไฟเบอร์ออปติกแบบ Single-mode

ถัดไป:8 ไฟเบอร์อแดปเตอร์ (หญิง) -MPO (หญิง) 9/125 ไฟเบอร์ออปติกเคเบิลแบบ Single-mode

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง