ETU-Link Technology CO ., LTD.

Cisco Compatible 10 Gigabit SFP+ 40KM 1550NM LC DDM
10G ER SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ
  • Item NO.:ES55X-3LCD40
  • อัตราข้อมูล:10G
  • ความยาวคลื่น:1550nm
  • ระยะทาง:40KM
  • ตัวเชื่อมต่อ:LC
  • ครั้งแรก:SM
  • DDM:YES
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:ShenZhen
  • ช่วงเวลานำ:Please contact our sales confirmation
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

ESP5592 3LCD40

Cisco กัน 10Gbps 1550nm 40KM SFP + ออฟติ

คุณสมบัติ

จนถึง 11.1Gbps ลิงค์ข้อมูล
ค่าส่ง 40 กิโลเมตรบน SMF
EML ส่งและขารับสัญญาณ
ฝาปิดโลหะ ต่ำ EMI
2 เส้นอินเทอร์เฟซกับรวมดิจิตอลวินิจฉัยตรวจสอบ
ร้อน pluggable SFP + รอย
ข้อกำหนดสอดคล้องกับ SFF 8472
ได้รับมาตรฐาน ด้วย SFP + MSA ด้วย LC ขั้วต่อ
เดียว 3.3 v พลังงานอุปทาน
กรณีปฏิบัติการอุณหภูมิช่วง: 0 ° C ถึง 70 ° C
ไฟกระจาย < 1.5 W

ใช้งาน

รับ 10gbase อี-ER/EW และ 10 G อีเทอร์เน็ต

มาตรฐาน

รองไปเอสเอฟ-8431
รองกับ SFF 8472
ข้อกำหนด RoHS

รายละเอียดสินค้า

ETU-ลิงค์ของ SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ ESP5592 3LCD40 ถูกออกแบบมาสำหรับใช้ใน 10 Gigabit Ethernet เชื่อมโยงถึง 40 กม.เหนือเส้นใยโหมดเดี่ยว ประกอบด้วยโมดูล 1550 เลเซอร์ EML, InGaAs PIN และ preamplifier เครื่องในการบูรณาการสูงแสงย่อยประกอบด้วย มีฟังก์ชันวินิจฉัยดิจิตอลผ่านทางเป็น 2 สายอินเตอร์เฟซอนุกรม ตามที่ระบุใน SFF¬8472 โมดูลข้อมูลเชื่อมโยงถึง 40 กิโลเมตรเส้นใยโหมดเดี่ยว 9/125um


ควบคุมคุณภาพ

เข้ากันได้รายการ

Cisco โมดู

HUAWEI โมดูล

ZTE โมดู

สน โม

TP-เชื่อมโยงโมดูล

Telesis พันธมิตรโมดู

GLC T (10/100/1000)

SFP-เฟ-SX-MM1310-A

SFP FX/oc3 จน M2K

ES8512 3LCD05

TL-SM311LM

AT SPTX

GLC LH SMD

SFP เฟ LH40 SM1310

SFP-GE-S10K

ES3112 3LCD10

TL-SM321A

AT SPSX

GLC-SX-MMD

ESFP GE SX MM850

SFP-GE-S40K

ESP8592 3LCD03

TL-SM321B

AT SPEX

GLC-EX-SMD1

SFP GE LH40 SM1310

SFP-GE-S80K

ESP3192 3LCD10

TXM431 LR

AT SPLX40

GLC-ZX-SMD

SFP GE LH40 SM1550

SFP-GE-S120K

TXM431 SR

AT SPZX80

GLC BX D

SFP FE LH80 SM1550

XFP-10G-S40K

AT-SPFX/2

GLC-BX-U

XFP-SX-MM850

XFP-10G-S10K

AT-SPFXBD-LC-13

CWDM SFP

XFP-LX-SM1310

XFP-10GE-M

AT-SPFXBD-LC-15

DWDM SFP

XFP-LH40-SM1550-F1

ที่-SP10SR ***

ที่-SP10LR ***

SP10LR20 / /

AT SP10ER40/ฉัน ***

AT SP10ZR80/ฉัน ***


Tags ที่เกี่ยวข้อง : Linksys 10GBASE SFP + ER สวิตช์ ZTE 10G BASE-SW / SR / LR / ER Broadcom 10G SFP + 80km 1550nm LC 10GBASE-ER 40km SFP+ Optical Transceiver 100G QSFP28 LR4 Transceiver

ก่อนหน้านี้:Cisco ได้ 10 G LR SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

ถัดไป:Cisco ได้ 10 G ZR SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง