ETU-Link Technology CO ., LTD.

100Gbps 10KM QSFP28 LR4
100Gbps 10KM QSFP28 LR4 พร้อม DDM Transceiver
  • Item NO.:EQ2xx10X-3LCD10
  • อัตราข้อมูล:100G
  • ระยะทาง:10KM
  • ตัวเชื่อมต่อ: LC
  • ครั้งแรก:SM
  • DDM:YES
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:Shenzhen
  • ช่วงเวลานำ:Please contact sales for confirmation
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า
EQSPXX10A-3LCD10

100Gbps 10KM QSFP28 LR4 พร้อม DDM Transceiver


คุณสมบัติ
Øตัวแบบฟอร์ม MSA แบบ QSFP28 แบบ hot pluggable
Øสอดคล้องกับ IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4
Øสามารถเข้าถึงได้สูงสุด 10 กิโลเมตรสำหรับ G.652 SMF
Øแหล่งจ่ายไฟ Single + 3.3V
Øอุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 70 o C
Øเครื่องส่ง: เย็น 4x25Gb / s LAN WDM EML TOSA (1295.56, 1300.05, 1304.58, 1309.14nm)
Øอินเทอร์เฟซแบบอนุกรมไฟฟ้า 4x28G (CEI-28G-VSR)
Øกำลังไฟสูงสุด 4.0W
Øช่องเสียบ Duplex LC

การประยุกต์ใช้งาน
Øลิงค์ Ethernet 100GBASE-LR4
ØInfiniband QDR และ DDR interconnects
Øการเชื่อมต่อ Telecom Telecom ฝั่งไคลเอ็นต์ 100 g

1. คำอธิบายทั่วไป
ผลิตภัณฑ์นี้เป็นโมดูลตัวรับส่งข้อมูลขนาด 100 GB / s ที่ออกแบบมาสำหรับแอพพลิเคชั่นการสื่อสารแบบออปติคอล
เป็น 100GBASE-LR4 ของมาตรฐาน IEEE P802.3ba โมดูลแปลง 4 ช่องสัญญาณเข้า 25 GB / s
ข้อมูลทางไฟฟ้าไปยัง 4 ช่องทางของสัญญาณ LAN WDM optical LAN แล้วขยายไปยังช่องทางเดียว
สำหรับการส่งผ่านแสง 100Gb / s กลับด้านรับสัญญาณโมดูล de-multiplexes เป็น 100 Gb / s
สัญญาณเข้าออปติคอลเป็นสัญญาณออพติคอล WDM 4 ช่องจากนั้นจึงแปลงเป็น 4 ช่องสัญญาณเอาต์พุตของ
ข้อมูลทางไฟฟ้า
ความยาวคลื่นศูนย์กลางของ 4 ช่อง LAN WDM คือ 1295.56, 1300.05, 1304.58 และ 1309.14 nm เป็น
สมาชิกของเครือข่ายความยาวคลื่น LAN WDM กำหนดไว้ใน IEEE 802.3ba LAN ประสิทธิภาพสูงระบายความร้อน
เครื่องส่งสัญญาณ WDM EA-DFB และตัวรับสัญญาณ PIN ที่มีความไวสูงให้ประสิทธิภาพที่ยอดเยี่ยมสำหรับ
ใช้งานอีเทอร์เน็ต 100Gigabit ได้ถึง 10 กิโลเมตรและสอดคล้องกับอินเตอร์เฟสออปติคอลกับ IEEE802.3ba
ข้อ 88 ความต้องการ 100GBASE-LR4
ผลิตภัณฑ์ได้รับการออกแบบโดยมีรูปแบบการเชื่อมต่อแสง / ไฟฟ้าและอินเตอร์เฟซการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
www.etulinktechnology.com 2/12 sales@etulinktechnology.com
ตามข้อตกลง QSFP + Multi-Source (MSA) ได้รับการออกแบบเพื่อตอบสนองความรุนแรง
สภาพการทำงานภายนอกรวมถึงอุณหภูมิความชื้นและการรบกวนของ EMI

Tags ที่เกี่ยวข้อง : QSFP-100G-LR4-S transceiver module 100G QSFP28 LR4 โมดูล QSFP28 โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ LR4 100G LRQSFP28 ตัวรับส่งสัญญาณ LRG 100G

ก่อนหน้านี้:100G CFP2 ER4 TRANSCEIVER

ถัดไป:100Gbps QSFP28 SR4 พร้อม DDM Transceiver

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง