ETU-Link Technology CO ., LTD.

100G QSFP28 AOC
100G QSFP28 AOC
  • Item NO.:EQ2A10X-33CDxx
  • อัตราข้อมูล:100g
  • ความยาวคลื่น:1310nm
  • ระยะทาง:1~300M
  • ตัวเชื่อมต่อ:MPO
  • ครั้งแรก:SM
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:Shenzhen
  • ช่วงเวลานำ:Please conatct our sales for confirmatio
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

100 กรัม QSFP28 สายออปติคอลที่ใช้งานอยู่

EQSA8510A-3NCxx

คุณสมบัติ

●สายออปติคอลฟูลดูเพล็กซ์ที่ใช้งานสี่ช่อง●

●อัตราการส่งข้อมูลสูงถึง 26Gbit / s ต่อช่อง

●เทคโนโลยีอาร์เรย์ VCSEL ที่เชื่อถือได้โดยใช้ไฟเบอร์แบบหลายโหมด

●มีความยาวมาตรฐาน 3, 5, 10, 15, 20, 30, 50,70m

●ใช้พลังงานต่ำ & lt; 3.5W

●อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ถึง + 70 ° C

●แรงดันไฟฟ้า 3.3V

●เป็นไปตามข้อกำหนด RoHS 6

●ฟอร์มแฟคเตอร์ QSFP แบบเสียบได้อย่างรวดเร็ว

การประยุกต์ใช้งาน

● 100G Ethernet

●ศูนย์ข้อมูล

● Infiniband QDR / DDR / SDR

● Fibre Channel 4G / 8G / 10G

ลักษณะ

T เขา ETU-LINK สายไฟเบอร์ออปติก QSFP28 มีประสิทธิภาพสูงใช้พลังงานต่ำเข้าถึงได้ยาวนาน รองรับการเชื่อมต่อระหว่างกัน 10 อีเธอร์เน็ต 0G ,หรือ InfiniBand QDR / DDR / SDR, 12.5 ไฟเบอร์ G / 10G / 8G / 4G / 2G ช่องทาง PCIe และ SAS เป็นไปตาม QSFP MSA และ IEEE P802.3ba .ETU-LINK QSFP AOC เป็นชุดของฟูลดูเพล็กซ์ 4 เลนซึ่งแต่ละเลนอยู่ ความสามารถในการส่งข้อมูลในอัตราที่สูงถึง 25.78125 Gb / s ให้อัตราการรวมของ 104 Gb / s ETU-LINK QSFP28 AOC คือ ตัวรับส่งสัญญาณแบบขนานชนิดหนึ่ง ซึ่งช่วยเพิ่มความหนาแน่นของพอร์ตและประหยัดต้นทุนระบบ

Tags ที่เกี่ยวข้อง : 100G QSFP28 สายออปติคอลที่ใช้งานอยู่ 100G QSFP28 AOC 100G AOC สาย AOC QSFP28 AOC

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง