ETU-Link Technology CO ., LTD.

100Gb/s CFP2 10KM LR4
100 กรัม CFP2 LR4 รับส่งสัญญาณ
  • Item NO.:EC2xx10X-3LCD10
  • อัตราข้อมูล:100G
  • ความยาวคลื่น:CWDM
  • ระยะทาง:2~10KM
  • ตัวเชื่อมต่อ:LC
  • ครั้งแรก:SM
  • DDM:YES
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:ShenZhen
  • ช่วงเวลานำ:Please contact our sales for confirmatio
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า
ECPXX10A 3LCD10

100Gb/s CFP2 10 กม. LR4 ออฟติ

Ø รองกับ 100GBASE LR4

Ø สนับสนุนบรรทัดมี ราคาจาก 103.125 Gbps เพื่อ 111.81 Gbps

Ø รวม LAN WDM TOSA / โรถึง 10 กม.ถึงมากกว่า SMF

Ø ดิจิตอล วินิจฉัยตรวจสอบอินเตอร์เฟซ

Ø เพล็กซ์ LC รองรับออปติคอล

Ø ภายนอกไม่ อ้างอิงนาฬิกา

Ø เดียว 3.3 V พาวเวอร์ซัพพลาย

Ø กรณีการดำเนินงาน อุณหภูมิช่วง: 0 ° C ถึง 70° C

Ø พลังงาน กระจาย < 9W

A pplications

Ø ท้องถิ่น เครือข่าย (LAN)

Ø ศูนย์ข้อมูล

Ø อีเธอร์เน็ตสวิตช์ และ การใช้งานเราเตอร์

มาตรฐาน

Ø ได้รับมาตรฐานการ มาตรฐาน IEEE 802.3ba

Ø ได้ CFP MSA CFP2 ฮาร์ดแวร์ข้อมูลจำเพาะ

Ø ได้ CFP MSA CFP2 บริหารอินเตอร์เฟซ

ข้อมูลจำเพาะ

Tags ที่เกี่ยวข้อง : 100G CFP LR4 โหมดเดียว 10km โมดูลรับส่งสัญญาณแสง CFG2 Ethernet 100G 100GBASE-LR4 อีเธอร์เน็ต 100G Cisco 100G CFP LR4 Huawei 100G CFP2 LR4

ก่อนหน้านี้:LR4 CFP4 100 กรัม

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง