ETU-Link Technology CO ., LTD.

1000M Dual Fiber External Power Supply external PSU
ตัวแปลงไฟเบอร์แบบขนาน 1000M
  • Item NO.:EM-1000-S15
  • อัตราข้อมูล:1000M
  • ความยาวคลื่น:1310nm
  • ระยะทาง:15km
  • ตัวเชื่อมต่อ:SC
  • ครั้งแรก:SM
  • DDM:No
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:Made in China
  • จัดพอร์ต:ShenZhen
  • ช่วงเวลานำ:Pls conatct our sales for confirmation
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

ไฟเบอร์ Media Converter EM-1000-S15

1000M,ไฟเบอร์แบบ Dual, แหล่งจ่ายไฟภายนอก


คุณสมบัติ

  • 1000M

  • Long ระยะทาง (สูงสุด 2Km บน MMF, 120Km บน SMF)

  • 50,000 MTBF ชั่วโมง

  • ความผิดพลาดของการเชื่อมต่อผ่าน (LFPT)

  • ฝาปิดอลูมิเนียมขนาดกะทัดรัดพิเศษ

  • การ์ดชนิดถอดเปลี่ยนได้สำหรับเครื่องเดี่ยวและ 192U ระบบ

การประยุกต์ใช้งาน

  • เครือข่ายโทรคมนาคม
  • โรงเรียน, สำนักงาน, แถบ Cyber


รายละเอียดผลิตภัณฑ์

EM-1000ชุด,แปลงสื่อ 1000M กับแหล่งจ่ายไฟภายนอก,ใช้สายใยแก้วนำแสงเพื่อขยายช่วงทางกายภาพของการเชื่อมต่อ Ethernet โดยทั่วไป (100 เมตร) ถึง 5Km สูงสุด ใน MMF และสูงสุด 120Km เกี่ยวกับ SMF

Tags ที่เกี่ยวข้อง : ตัวแปลงสื่อ 1000M ตัวแปลงไฟเบอร์ Media 1000M ตัวแปลงไฟเบอร์ 1000M

ก่อนหน้านี้:ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์แบบคู่ขนาด 10 / 100M

ถัดไป:ตัวแปลงไฟเบอร์แบบเดี่ยวขนาด 10/100 / 1000M

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง