ETU-Link Technology CO ., LTD.

 EPON OLT PX20+
1.25G SFP SC EPON OLT PX20 + ตัวรับส่งสัญญาณ
  • Item NO.:EEP4311-3SCDP2
  • อัตราข้อมูล:1.25G
  • ความยาวคลื่น:1490/1310nm
  • ระยะทาง:20km
  • ตัวเชื่อมต่อ:SC
  • ครั้งแรก:SM
  • DDM:Yes
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:Shenzhen
  • ช่วงเวลานำ:Please contact sales for confirmation
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

EEP4311-3SCDP2

1.25G SFP SC GEPON OLT PX20 +

Ø ข้อมูลไฟเบอร์แบบสองทิศทางเดี่ยวเชื่อมโยงแอพพลิเคชั่น 1.25Gbps สมมาตร

Ø เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ DFB แบบต่อเนื่อง 1490nm และตัวรับสัญญาณ APD-TIA โหมดระเบิด 1310nm

Ø รีซีฟเวอร์โหมด burst-less รีเซ็ตเพียงแค่การออกแบบระบบ

Ø ช่วงไดนามิกกว้างมากกว่า 24dB

Ø อุณหภูมิการทำงาน 0 ถึง 70 ° C

Ø แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว

Ø อินเตอร์เฟซการตรวจสอบวินิจฉัยดิจิตอล

Ø ฟังก์ชั่น burst ดิจิตอล RSSI เพื่อตรวจสอบระดับพลังงานแสงอินพุท

Ø อินเตอร์เฟสอินพุต / เอาต์พุตข้อมูลที่เข้ากันได้ LVPECL

Ø ตัวส่งสัญญาณ LVTTL ปิดใช้งานการควบคุม

Ø เครื่องส่งสัญญาณเตือนความผิดเลเซอร์ LVTTL

Ø ตัวรับสัญญาณสูญเสีย LVTTL ของสัญญาณบ่งชี้

Ø EMI ต่ำและการป้องกัน ESD ที่ยอดเยี่ยม

Ø มาตรฐานความปลอดภัยเลเซอร์ Class I ตามมาตรฐาน IEC-60825

Ø เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS-6


การประยุกต์ใช้งาน

Ø Gigabit Ethernet Passive Optical Networks (GEPON) แอปพลิเคชั่น 20Km 1:32 หรือ 10Km 1:64

Ø มาตรฐาน

Ø เป็นไปตามข้อตกลง SFP Multi-Source (MSA) SFF-8074i

Ø สอดคล้องกับ SFF-8472

Ø เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3ah ™ -2004

Ø สอดคล้องกับ FCC 47 CFR ส่วนที่ 15 ชั้น B

Ø สอดคล้องกับ FDA 21 CFR 1040.10 และ 1040.11 ยกเว้นการเบี่ยงเบนตาม Laser Notice No. 50 ลงวันที่ 24 มิถุนายน 2550

Tags ที่เกี่ยวข้อง : ตัวรับส่งสัญญาณ EPON OLT 1.25G SFP EPON OLT PX20 + EPON OLT PX20 ++ EPON OLT

ก่อนหน้านี้:1.25G SFP SC EPON OLT PX20 + ตัวรับส่งสัญญาณ

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง