ETU-Link Technology CO ., LTD.

1.25G SFP TRANSCEIVER
1.25 กรัม SFP BIDI LC TX1550/RX1490NM 120 กม.รับส่งสัญญาณ
  • Item NO.:ESB5412-3LCD120
  • อัตราข้อมูล:1.25G
  • ความยาวคลื่น:1550/1490nm
  • ระยะทาง:120KM
  • ตัวเชื่อมต่อ:LC
  • ครั้งแรก:SM
  • DDM:YES
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:ShenZhen/HK
  • ช่วงเวลานำ:Please contact our sales for confirmatio
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

ESB5412 3LCD120

1.25Gbps SFP ทิศทางรับส่งสัญญาณ 120 กม.ถึง

Tx1550nm/Rx1490nm

คุณสมบัติ

Ø คู่ข้อมูลราคาของ 1.25Gbps/1.063Gbps การดำเนินงาน

Ø 1550nm ลีเลเซอร์และ APD photodetector ส่ง 120 กม.

Ø รอง SFP MSA และ SFF-8472 กับ simplex LCor SC รองรับ

Ø ดิจิตอลวินิจฉัยตรวจสอบ:

สอบเทียบภายในหรือสอบเทียบภายนอก

Ø เข้ากันได้ กับ SONET OC-24-LR-1

Ø เข้ากันได้กับมาตรฐาน

Ø + 3.3 v เดี่ยวพาวเวอร์ซัพพลาย

ปฏิบัติการกรณีอุณหภูมิช่วงØ:

0 ° C ถึง + 70 ° C (พาณิชย์)

40 ° C ถึง + 85 ° C (อุตสาหกรรม)

ใช้งาน

Ø Gigabit Ethernet

Ø ใยช่อง

Ø สวิตช์สวิตช์อินเทอร์เฟซ

Ø Switched backplane ใช้งาน

Ø เราเตอร์/เซิร์ฟเวอร์อินเตอร์เฟซ

Ø อื่น ๆ ส่งแสงระบบ

อธิบาย

เดอะ SFP-BIDI ตัวรับส่งสัญญาณมีประสิทธิภาพสูง ต้นทุน โมดูลที่มีประสิทธิภาพสนับสนุนอัตราข้อมูลคู่ของ

1.25Gbps/1.0625Gbps และ 120 กม.ระยะส่งกับ SMF

ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยสามส่วน: เลเซอร์รอง เครื่องส่งสัญญาณ โอด APD ที่รวมกับ preamplifier เครื่องเป็นทรานส์อิมพีแดนซ์ (เตี้ย) และหน่วยควบคุม MCU โมดูลทั้งหมดตอบสนองชั้นผมเลเซอร์ด้านความปลอดภัย

ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ SFP หลายแหล่ง ข้อตกลง (MSA) และ SFF-8472 สำหรับข้อมูลเพิ่มเติม โปรดดูที่ SFP MSA

Tags ที่เกี่ยวข้อง : ไฟเบอร์ออฟติคัลภายในอาคาร TRANSCEIVER 1.25G SFP TRANSCEIVER 1.25G SFP BIDI LC TRANSCEIVER

ก่อนหน้านี้:1.25 กรัม SFP BIDI LC TX1490/RX1550NM 80 กิโลเมตรรับส่งสัญญาณ

ถัดไป:ซิสโก้ GLC-SX-MMD ได้ 1.25G SFP 850NM 550M รับส่งสัญญาณ

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง