ETU-Link Technology CO ., LTD.

1.25G 120KM TRANSCEIVER
ตัวรับส่งสัญญาณ 120 กม. SFP 1.25 กรัม
  • Item NO.:ES5512-3LCD120
  • อัตราข้อมูล:1.25G
  • ความยาวคลื่น:1550nm
  • ระยะทาง:120KM
  • ตัวเชื่อมต่อ:LC
  • ครั้งแรก:SM
  • DDM:YES
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:ShenZhen/HK
  • ช่วงเวลานำ:Please contact our sales for confirmatio
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

ES5512 3LCD120

1.25Gbps ออฟติ SFP, 120 กม.ถึง

คุณสมบัติ

-อัตราการส่งข้อมูลของ 1.25Gbps photodetector APD ส่ง 120 กม.และการดำเนินงาน

1550nm ลีเลเซอร์

รอง SFP MSA และ SFF-8472 กับเพล็กซ์ LC รองรับ

ดิจิตอลวินิจฉัยการตรวจสอบ : สอบ เทียบภายใน หรือสอบเทียบภายนอก

เข้ากันได้กับ SONET OC-24-LR-1

เข้ากันได้กับมาตรฐาน

+ 3.3 v เดี่ยวพาวเวอร์ซัพพลาย

ปฏิบัติการอุณหภูมิกรณี:

มาตรฐาน: ขยาย 0 ถึง + 70 ° C

: -20 ถึง + 85 ° C

อุตสาหกรรม: -40 ถึง + 85 °

ใช้งาน

Gigabit Ethernet

ใยช่อง

สวิตช์สวิตช์อินเทอร์เฟซ

Switched backplane ใช้งาน

เราเตอร์/เซิร์ฟเวอร์อินเตอร์เฟซ

ของระบบอื่น ๆ ส่งแสง

อธิบาย

SFP ตัวรับส่งสัญญาณมีประสิทธิภาพสูง ประหยัดค่าใช้จ่าย โมดูลที่สนับสนุนอัตราข้อมูลของ 1.25Gbps และ 120 กม.ระยะส่งด้วย SMF

นค ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วยส่วนที่สาม: ลีส่งเลเซอร์ APD มี โฟโตไดโอดร่วมกับอิมพีแดนซ์ทรานส์ preamplifier เครื่อง (เตี้ย) และควบคุม MCU หน่วยงาน โมดูลทั้งหมดตอบสนองชั้นผมเลเซอร์ด้านความปลอดภัย

ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ SFP หลายแหล่ง ข้อตกลง (MSA) และ SFF-8472 สำหรับข้อมูลเพิ่มเติม โปรดดูที่ SFP MSA

Tags ที่เกี่ยวข้อง : สายเคเบิลใยแก้วนำแสง FC

ก่อนหน้านี้:1.25 กรัม SFP 110 กิโลเมตรรับส่งสัญญาณ

ถัดไป:ตัวรับส่งสัญญาณ 160 กม. SFP 1.25 กรัม

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง