ETU-Link Technology CO ., LTD.

1.25G CWDM 80KM SFP TRANSCEIVER
ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 80 กม CWDM 1.25 กรัม
  • Item NO.:ESCXX12-3LCD80
  • อัตราข้อมูล:1.25G
  • ความยาวคลื่น:1470~1610nm
  • ระยะทาง:80KM
  • ตัวเชื่อมต่อ:LC
  • ครั้งแรก:SM
  • DDM:YES
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:China
  • จัดพอร์ต:ShenZhen/HK
  • ช่วงเวลานำ:Please contact our sales for confirmatio
ดาวน์โหลดข้อมูล
หากต้องการทราบข้อมูลเพิ่มเติม กรุณาคลิกที่นี่ โปรแกรม adobe Reader
การดาวน์โหลดแผ่นข้อมูล
รายละเอียดสินค้า

ESCXX12 3LCD80

1.25Gbps ออฟติ CWDM SFP, 80 กมถึง

คุณสมบัติ

Ø -อัตราการส่งข้อมูลของ 1.25Gbps การดำเนินงาน

Ø 18 CWDM แถลงความยาวคลื่นเลเซอร์และ photodetector PIN สำหรับส่งข้อมูล 80 กม

Ø รอง SFP MSA และ SFF-8472 ด้วย ดูเพล็กซ์ LC รองรับ

Ø ดิจิตอลวินิจฉัยตรวจสอบ:

ภายใน สอบเทียบหรือสอบเทียบภายนอก

Ø เข้ากันได้กับ SONET OC-24-LR-1

Ø เข้ากันได้กับมาตรฐาน

Ø + 3.3 v พาวเวอร์ซัพพลาย

Ø ปฏิบัติการอุณหภูมิกรณีเดียว :

พาณิชย์อุณหภูมิ: 0 ถึง + 70 ° C

อุตสาหกรรมอุณหภูมิ: -40 ถึง 85 ° C

โปรแกรมประยุกต์

Ø Gigabit Ethernet

Ø ใยช่อง

Ø

Ø Switched backplane ใช้งาน

Ø อินเทอร์เฟซสลับสวิตช์ เราเตอร์/เซิร์ฟเวอร์อินเตอร์เฟซ

Ø อื่น ๆ ส่งแสงระบบ

อธิบาย

SFP ตัวรับส่งสัญญาณมีประสิทธิภาพสูง ประหยัดค่าใช้จ่าย โมดูลที่สนับสนุนอัตราข้อมูลของ 1.25Gbps และ 80 กิโลเมตรระยะการส่งด้วย SMF

ตัวรับส่งสัญญาณประกอบด้วย ส่วนที่สาม: การส่งสัญญาณเลเซอร์ CWDM ลี uncooled โฟโตไดโอดขา รวมกับอิมพีแดนซ์ทรานส์ preamplifier เครื่อง (เตี้ย) และหน่วยควบคุม MCU ทั้งหมด โมตอบสนองชั้นผมเลเซอร์ด้านความปลอดภัย

ก่อนหน้านี้:ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 60 กม. CWDM 1.25 กรัม

ถัดไป:ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 120 กม. CWDM 1.25 กรัม

ข้อความ
*
กรุณากรอกอีเมล์
*
กรุณากรอกหัวเรื่อง
*
กรุณากรอกข้อมูลเนื้อหา
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง